Trang chủ / Bang đề cử / Tasmania

Đề cử 190 và 491 của Tasmania: số EOI theo ngành nghề

Tính đến 30/9/2026, có 24,364 EOI 190 và 31,718 EOI 491 đã nộp chọn Tasmania. Trong năm 2026-27 đến nay, Tasmania đã đề cử 206 người cho 190 và 55 người cho 491. Dưới đây là 60 ngành nghề có nhiều EOI chọn Tasmania nhất.

Ngành nghềANZSCO190491
Software Engineer2613131,1441,538
Mechanical Engineer2335121,0221,309
Retail Pharmacist2515139191,438
Chef351311899830
Civil Engineer2332118581,130
Accountant (General)221111754842
Developer Programmer2613127511,030
Engineering Technologist233914679963
Hospital Pharmacist2515116601,098
ICT Business Analyst261111588669
Electrical Engineer233311558707
Registered Nurse (Critical Care and Emergency)254415557644
Marketing Specialist225113456657
Registered Nurse (Medical)254418450564
Registered Nurses nec254499433334
Analyst Programmer261311400476
Early Childhood (Pre-primary School) Teacher241111394360
Construction Project Manager133111393445
Secondary School Teacher241411380389
Civil Engineering Draftsperson312211357458
Software and Applications Programmers nec261399353481
Electronics Engineer233411334415
University Lecturer242111325388
Systems Analyst261112305365
ICT Support Engineer263212296375
Information and Organisation Professionals nec224999287419
Civil Engineering Technician312212247352
Computer Network and Systems Engineer263111244332
Program or Project Administrator511112234329
Registered Nurse (Surgical)254424208232
Chemical Engineer233111208225
Software Tester261314204283
External Auditor221213201200
Enrolled Nurse411411186171
Motor Mechanic (General)321211184185
Cook351411181188
ICT Security Specialist262112181214
Pharmacy Technician311215178248
Medical Laboratory Technician311213169170
Architectural Draftsperson312111164211
Agricultural Consultant234111135174
Systems Administrator262113128185
Registered Nurse (Perioperative)254423127144
Community Worker411711120134
ICT Quality Assurance Engineer263211120178
ICT Project Manager135112119154
Production or Plant Engineer233513116152
Internal Auditor221214110158
Telecommunications Engineer263311108142
Registered Nurse (Aged Care)254412107107
Recruitment Consultant223112102158
ICT Systems Test Engineer263213102155
Contract Administrator511111101160
Cafe or Restaurant Manager14111199155
Organisation and Methods Analyst22471298152
Industrial Pharmacist25151298189
Chemist23421197141
Financial Investment Adviser22231189128
Finance Manager13221188131
Sales and Marketing Manager13111288134

Có mặt trong nhóm EOI không có nghĩa là bang đó có ngành nghề này trong danh sách. Hãy xem trang của chính quyền bang để biết danh sách ngành nghề và tiêu chí hiện hành.

Phân tích cơ hội PR của tôi